![](https://c3doanthidiem.edu.vn/site/upload/images/images/vsc1541946567.jpeg)
Ngày hội thể thao văn hóa cụm Bắc - Nam Từ Liêm
![Ngày hội thể thao văn hóa cụm Bắc - Nam Từ Liêm](https://c3doanthidiem.edu.vn/site/upload/images/images/vsc1548517144_3.jpeg)
Sáng ngày 26 tháng 01 năm 2019, tại trường THPT Thượng Cát đã diễn ra ngày hội thể thao văn hóa cụm Nam – Bắc Từ Liêm. Đến với ngày hội với tinh thần giao lưu, vui vẻ và đoàn kết trường THPT Đoàn Thị Điểm tham gia 2 nội dung thi đấu là kéo co và bóng bàn.
Trước sự cổ vũ nhiệt tình của khán giả đội công đoàn trường Đoàn Thị Điểm đã thi đấu hết mình, cao thượng. Kết quả đã giành được 1 giải nhì kéo co, 1 giải ba bóng bàn đơn nam và 1 giải khuyến khích bóng bàn đôi nam. Xin chúc mừng các vận động viên của chúng ta!
Bài viết mới
- VINH DANH THỦ KHOA, Á KHOA CÁC KHỐI THI TRONG KÌ THI THPTQG 2024
- VĨNH BIỆT NGƯỜI - MỘT TRÁI TIM VĨ ĐẠI!
- TỰ HÀO GƯƠNG MẶT DTDers TIÊU BIỂU VỚI THÀNH TÍCH ẤN TƯỢNG TRÚNG TUYỂN ĐẠI HỌC SỚM
- LỄ KÍ KẾT HỢP TÁC GIỮA TRƯỜNG TRUNG HỌC ĐOÀN THỊ ĐIỂM VỚI HỌC VIỆN HÀNG KHÔNG NHẬT BẢN
- VINH DANH LỚP 12C2, 12C3 XUẤT SẮC ĐẠT HỌC BỔNG VÀ TRÚNG TUYỂN VÀO CÁC TRƯỜNG ĐẠI HỌC DANH TIẾNG
Bài viết xem nhiều
NẮNG Ở ĐOÀN THỊ ĐIỂM...
37474 lượt