![](https://c3doanthidiem.edu.vn/site/upload/images/images/vsc1541946567.jpeg)
LỄ MÍT TINH KỈ NIỆM NGÀY NHÀ GIÁO VIỆT NAM 20/11
Với truyền thống tôn sư trọng đạo. Buổi sáng ngày hôm nay, trường THPT Đoàn Thị Điểm đã mở một buổi lễ để tri ân ngày nhà giáo Việt Nam. Trong tiết trời mưa lạnh đầu đông, nhưng tấm lòng thì thật ấm áp.
Đây là dịp để dành tặng những lời chúc tốt đẹp nhất, những lòng biết ơn sâu nặng đến với người thầy, người cô từng dạy dỗ cho chúng ta nên người. Các bạn lớp trưởng đại diện cho các lớp đã mang đến cho thầy cô một bất ngờ đầy xúc động với hộp quà tri ân, mang theo những lời chúc, những điều mong ước tốt đẹp nhất với thầy cô của mình.
Khép lại sân khấu là lời bài hát bụi phấn và người thầy được cất lên nhẹ nhàng như một lời gửi gắm trao đi yêu thương dành đến cho những người chúng ta luôn kính mến.
Chúc các thầy cô và cán bộ công nhân viên nhà trường luôn bình an, vui tươi, hạnh phúc và thành công trong sự nghiệp “lái đò” của mình!
Bài viết mới
- VINH DANH THỦ KHOA, Á KHOA CÁC KHỐI THI TRONG KÌ THI THPTQG 2024
- VĨNH BIỆT NGƯỜI - MỘT TRÁI TIM VĨ ĐẠI!
- TỰ HÀO GƯƠNG MẶT DTDers TIÊU BIỂU VỚI THÀNH TÍCH ẤN TƯỢNG TRÚNG TUYỂN ĐẠI HỌC SỚM
- LỄ KÍ KẾT HỢP TÁC GIỮA TRƯỜNG TRUNG HỌC ĐOÀN THỊ ĐIỂM VỚI HỌC VIỆN HÀNG KHÔNG NHẬT BẢN
- VINH DANH LỚP 12C2, 12C3 XUẤT SẮC ĐẠT HỌC BỔNG VÀ TRÚNG TUYỂN VÀO CÁC TRƯỜNG ĐẠI HỌC DANH TIẾNG
Bài viết xem nhiều
NẮNG Ở ĐOÀN THỊ ĐIỂM...
37472 lượt