![](https://c3doanthidiem.edu.vn/site/upload/images/images/vsc1541946567.jpeg)
TEEN ĐOÀN THỊ ĐIỂM VỚI BUỔI CHÀO CỜ ĐẦU TIÊN.
Vậy là buổi Chào cờ đầu tiên của năm học 2019-2020 đã diễn ra thành công với biết bao cảm xúc của các bạn học sinh.
Sự bùng nổ của các nhân tố mới đến từ các tiết mục văn nghệ của khối THCS và THPT đã tạo nên một bầu không khí vô cùng sôi động và hứng khởi, hứa hẹn một năm học tràn đầy năng lượng và đột phá đến từ các DTDers.
Vốn đã là truyền thống của trường Điểm, trong tiết sinh hoạt dưới Cờ đầu tiên hôm nay, các tân học sinh đều mang trong mình niềm hân hoan khi ai ai cũng được nhận lá thư chúc mừng của Thầy hiệu trưởng, và những món quà đặc biệt đến từ các thầy cô.
Mở đầu cho một tháng 8 năng động sẽ là cuộc thi CHEERLEADING CHAMPIONSHIP 2019 dành cho tất cả các tập thể khối 10 và khối 11 của khối THPT. Sẵn sàng bùng nổ với sân khấu lần đầu tiên xuất hiện tại Đoàn Thị Điểm nào các bạn ơi
-CLB Truyền thông
Bài viết mới
- VINH DANH THỦ KHOA, Á KHOA CÁC KHỐI THI TRONG KÌ THI THPTQG 2024
- VĨNH BIỆT NGƯỜI - MỘT TRÁI TIM VĨ ĐẠI!
- TỰ HÀO GƯƠNG MẶT DTDers TIÊU BIỂU VỚI THÀNH TÍCH ẤN TƯỢNG TRÚNG TUYỂN ĐẠI HỌC SỚM
- LỄ KÍ KẾT HỢP TÁC GIỮA TRƯỜNG TRUNG HỌC ĐOÀN THỊ ĐIỂM VỚI HỌC VIỆN HÀNG KHÔNG NHẬT BẢN
- VINH DANH LỚP 12C2, 12C3 XUẤT SẮC ĐẠT HỌC BỔNG VÀ TRÚNG TUYỂN VÀO CÁC TRƯỜNG ĐẠI HỌC DANH TIẾNG
Bài viết xem nhiều
NẮNG Ở ĐOÀN THỊ ĐIỂM...
37474 lượt